ಅಂತರ್ ಶಾಲಾ ಕ್ರೀಡಾ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ವೆಂಕಟಾದ್ರಿ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಪ್ರಶಸ್ತಿ

ಕೋಲಾರ: ಕೋಲಾರ ಜಿಲ್ಲೆಯ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್‌ಪುರದ ಚಲ್ಡಿಗನಹಳ್ಳಿ ಸರ್ಕಾರಿ ಶಾಲೆಯಲ್ಲಿ ಕ್ಲಸ್ಟರ್ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಅಂತರ್ಶಾಲಾ ಕ್ರೀಡಾ ಸ್ಪರ್ಧೆಯನ್ನು 11 ಜುಲೈ 2019 ರಂದು ನಡೆಸಲಾಯಿತು, ಇದರಲ್ಲಿ ಕ್ಲಸ್ಟರ್ ಚಾಲ್ಡಿಗನಹಳ್ಳಿಯ ವಿವಿಧ ಶಾಲೆಗಳ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ತರಗತಿಗಳ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಬಹಳ ಉತ್ಸಾಹದಿಂದ ಭಾಗವಹಿಸಿದರು. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಮುಖ್ಯ ಅತಿಥಿಯಾಗಿ ಸಮಾಜ ಕಲ್ಯಾಣ ಅಧಿಕಾರಿಗಳಾದ ಶ್ರೀ .ಶಿವಮೂರ್ತಿ ಮತ್ತು ಶ್ರೀ.ಸುರೇಶ್ ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದರು. ವಿವಿಧ ಶಾಲೆಗಳ ದೈಹಿಕ  ಶಿಕ್ಷಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯೋಪಾಧ್ಯಾಯಿನಿ /ಮುಖ್ಯೋಪಾದ್ಯಾಯರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಜ್ಞಾನ ವೇದಾಂತ್ ಫೌಂಡೇಶನ್ (ರಿ), ಮಂಗಳೂರು ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ಶಾಲೆ ವೆಂಕಟಾದ್ರಿ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಮತ್ತು ಪ್ರೌಢ  ಆಂಗ್ಲ ಮಾಧ್ಯಮ ಶಾಲೆ,ಪರಮಾಕಣಹಳ್ಳಿ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ವಿವಿಧ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ಬಹುಮಾನಗಳನ್ನು ಗೆದ್ದಿದ್ದಾರೆ.

ಹುಡುಗರು

  • ಕಬಡ್ಡಿ – 2 ನೇ ಸ್ಥಾನ
  • 4 * 100 ರಿಲೇ -1 ನೇ ಸ್ಥಾನ
  • 400 ಮೀಟರ್ – 1 ನೇ ಸ್ಥಾನ

ಹುಡುಗಿಯರು

  • ಕಬಡ್ಡಿ – 2 ನೇ ಸ್ಥಾನ
  • 4 * 100 ಮೀಟರ್ ರಿಲೇ – 2 ನೇ ಸ್ಥಾನ
  • 100 ಮೀಟರ್ – 1 ನೇ ಸ್ಥಾನ
  • 200 ಮೀಟರ್ – 1 ನೇ ಸ್ಥಾನ

ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ಕಲ್ಯಾಣ ಅಧಿಕಾರಿಗಳಾದ ಶ್ರೀ.ಸುರೇಶ್ ವಿಜೇತ ತಂಡಗಳನ್ನು ಅಭಿನಂದಿಸಿದರು ಹಾಗು ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳನ್ನು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಇತರ ಪಠ್ಯಕ್ರಮದ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಲು ಸಲಹೆ ನೀಡಿದರು. ರನ್ನರ್ ಅಪ್ ಮತ್ತು ವಿಜೇತರಿಗೆ ಟ್ರೋಫಿಗಳನ್ನು ವಿತರಿಸಲಾಯಿತು.

           

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!